CĐTK6-UTEHY Đoàn kết cùng đi tới thành công !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình

Phuongtrancdtk6
kienhungyen
6 posters

Go down

văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình Empty văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình

Bài gửi by kienhungyen Sun Jul 03, 2011 9:46 pm

tớ cũng nhờ cái này mà được như ngày hôm nay đây các cậu ạ Shocked Shocked Shocked Shocked cuteonion11
kienhungyen
kienhungyen
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình Empty Re: văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình

Bài gửi by Phuongtrancdtk6 Mon Jul 04, 2011 9:44 pm

Hình như có mùi gì thôi thối quanh đây !có đứa nào gánh p...h...â...n qua đây thì phải. Laughing A thằng Kiên hả... hớ hớ
Phuongtrancdtk6
Phuongtrancdtk6
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình Empty Re: văn tán gái anh em nên nghe mà học tập tỏ tình

Bài gửi by kienhungyen Tue Jul 05, 2011 12:49 am

bậy nào người ta chia sẻ bí quyết tán gái mà thối à học tập đê.chả trách mày vẫn ở vậy nuôi thân.hiiii.rùi hôm nào phương phải ước ao như tớ cho xem Shocked Shocked Shocked Shocked
kienhungyen
kienhungyen
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

Bài gửi by thanhongngoc Tue Jul 05, 2011 1:02 am

hay nhưng mà sao mày tán nhung dã man như con ngan vậy bảo cả thầy u sang đấy hả eo.không biết sau này có cu kiên con ra đời không đây Shocked Shocked Shocked Shocked
thanhongngoc
thanhongngoc
Chỉ ăn và spam
Chỉ ăn và spam

Bài gửi by nguyenvansy Thu Jul 07, 2011 3:58 am

gai mu la phu du thay u la tat ca
nguyenvansy
nguyenvansy
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

Bài gửi by Mua_Dong_Xop_Roi Wed Jul 13, 2011 11:20 pm

Tán gái cùi *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *.
Ngu như thằng ý sao tán nổi con nào?
Học anh này!;Wink Laughing
Mua_Dong_Xop_Roi
Mua_Dong_Xop_Roi
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

Bài gửi by vanhao89 Fri Jul 22, 2011 2:24 pm

Vậy mà cũng gọi là tán gái pro à.Nói đi nói lại chẳng có gì.Thằng nào học thằng này thì có nước ở goá cả đời.Như tao nè.Chẳng cần tán gái nó cũng theo.h0h0h0.Mấy giờ rùi còn đi tán gái chứ.Mất thời gian. =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu
vanhao89
vanhao89
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics