CĐTK6-UTEHY Đoàn kết cùng đi tới thành công !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sửa bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam

2 posters

Go down

Sửa bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam Empty Sửa bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam

Bài gửi by Admin Fri Apr 23, 2010 7:24 pm

Bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam tại box chém gió linh tinh đã bị sửa do đưa thông tin có liên quan đến chính trị, đã được quy định tài điều 2 khoản II của quy định chung.

Admin đã viết:
2. Không sử dụng diễn đàn làm nơi đăng tải, trích dẫn thảo luận các nội dung xấu liên quan đến chính trị, tôn giáo, sắc tộc cũng như các nội dung mang tính nhạy cảm khác (như thế nào là nhạy cảm thì bố t cũng ko trả lời đc, muốn biết đi hỏi mấy ổng Đảng viên ý) :2onion16: :2onion16: :2onion16: .
Thông tin của bạn changthanhnam đưa lên có 1 số vấn đề liên quan đến chính trị (cái này do nhà cung cấp quy định). Anh em nào post bài liên quan đến quân sự, vũ khí thì vô sờ tư đi, miễn không đả động đến chính trị là được. Quyết định thay đổi 1 số chỗ để ko vi phạm. . .
Xin nhắc nhở anh em là 4rum mình hoạt động chịu sự quản lý của nhà cung cấp, do vậy mình phải tuyệt đối chấp hành quy định của họ. Không theo nó xóa . . . . 4rum thì toi. . . Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Admin
Admin
Spamer
Spamer

Sửa bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam Empty Re: Sửa bài viết "đừng ngại đọc mà hãy đọc và suy ngẫm" của bạn changthanhnam

Bài gửi by changthanhnam Fri May 07, 2010 9:15 am

Tao thấy bài này hay hay mà trên các 4room khác nó vẫn được mà [You must be registered and logged in to see this image.]
changthanhnam
changthanhnam
Chỉ ăn và spam
Chỉ ăn và spam

- Similar topics